പദ്യംചൊല്ലൽ അറബിക് (യുപി,എച്ച്എസ്, എച്ച്എസ്എസ്), മാപ്പിളപ്പാട്ട് (യുപി ,എച്ച്എസ്,എച്ച്എസ്എസ് ) –- അഞ്ചൽ ഈസ്റ്റ് ഗവ.എച്ച്എസ്എസ് ഹാൾ 1
ഭരതനാട്യം, കുച്ചുപ്പുടി, നാടോടി നൃത്തം (യുപി) –- അഞ്ചൽ ഈസ്റ്റ് ഗവ.എച്ച്എസ്എസ് ഹാൾ 2
അറബിക് സാഹിത്യോത്സവം ഖുർആൻ പാരായണം (യുപി ,എച്ച്എസ് ), പദ്യം ചൊല്ലൽ(യുപി,എച്ച്എസ് ), ഗദ്യവായന (യുപി ) പ്രസംഗം അറബിക് (ജനറൽ) എച്ച്എസ്എസ് –- അഞ്ചൽ വെസ്റ്റ് ഗവ.എച്ച്എസ്എസ്
മോണോ ആക്ട് (എച്ച്എസ് ,എച്ച്എസ്എസ് ), ചവിട്ട് നാടകം (എച്ച്എസ് ,എച്ച്എസ്എസ് ) –- ഗിവ് ജീസസ് വേൾഡ് റ്റു ദി മിനിസ്ട്രീസ് ഹാൾ
പദ്യം (യുപി ), സിദ്ധ രൂപോച്ചാരണം (യുപി ), ഗദ്യപാരായണം( യുപി ), ചമ്പു പ്രഭാഷണം (എച്ച്എസ് ),കഥാകഥനം (യുപി) –- അഞ്ചൽ വെസ്റ്റ് ഗവ. എൽപിഎസ്
മാർഗ്ഗംകളി (എച്ച്എസ്,എച്ച്എസ്എസ്), പരിചമുട്ട് കളി(എച്ച്എസ്,എച്ച്എസ് എസ് ) –- ശബരിഗിരി എച്ച്എസ്എസ് ഓഡിറ്റോറിയം
ലളിതഗാനം (യുപി ), ശാസ്ത്രീയ സംഗീതം (യുപി,എച്ച്എസ് ) –- അഞ്ചൽ ബ്ലോക്ക് പഞ്ചാത്ത് ഹാൾ
ബുധൻ
ജിഎച്ച്എസ്എസ് അഞ്ചൽ ഈസ്റ്റ് 1: ഒപ്പന യുപി, എച്ച്എസ്, എച്ച്എസ്എസ്.
ജിഎച്ച്എസ്എസ് അഞ്ചൽ ഈസ്റ്റ് ഹാൾ–-2: ലളിതഗാനം എച്ച്എസ്–-B/G
ജിഎച്ച്എസ്എസ് അഞ്ചൽ ഈസ്റ്റ് ഹാൾ–-3: ഓടക്കുഴൽ (എച്ച്എസ്, എച്ച്എസ്എസ്), നാദസ്വരം (എച്ച്എസ്, എച്ച്എസ്എസ്), ക്ലാർനെറ്റ് (എച്ച്എസ്എസ്), വൃന്ദവാദ്യം (എച്ച്എസ്എസ്).
ബിവിയുപിഎസ് 4: മോണോആക്ട് (യുപി), നാടകം (എച്ച്എസ്).
ജിഎച്ച്എസ്എസ് അഞ്ചൽ വെസ്റ്റ് 5 : കുച്ചുപ്പുടി –(എച്ച്എസ് B/G, എച്ച്എസ്എസ് B/G).
ജിഎച്ച്എസ്എസ്, അഞ്ചൽ വെസ്റ്റ് 6 (അറബി സാഹിത്യോത്സവം): കഥാപ്രസംഗം (എച്ച്എസ്), അറബിക്ഗാനം (യുപി, എച്ച്എസ് B/G), സംഘഗാനം (യുപി, എച്ച്എസ്), പദപയറ്റ് (യുപി).
ഗിവ് ജീസസ് വേൾഡ് റ്റു ദി മിനി സ്ട്രീസ് ഹാൾ 7: ഓട്ടൻതുള്ളൻ (യുപി/എച്ച്എസ് B/G, എച്ച്എസ്എസ് B/G), ചാക്യാർകൂത്ത് (എച്ച്എസ്, എച്ച്എസ്എസ്), നങ്ങ്യാർകൂത്ത് (പെൺ) (എച്ച്എസ്, എച്ച്എസ്എസ്), പാഠകം (എച്ച്എസ് B/G), കൂടിയാട്ടം (യുപി, എച്ച്എസ്, എച്ച്എസ്എസ്).
ജിഎൽപിഎസ്, അഞ്ചൽ വെസ്റ്റ് സംസ്കൃതോത്സവം 8: സംസ്കൃത പ്രസംഗം (ജനറൽ, എച്ച്എസ്എസ്), സംസ്കൃതം പദ്യം ചൊല്ലൽ (ജനറൽ എച്ച്എസ്, എച്ച്എസ്എസ്), സംസ്കൃതോത്സവം പ്രഭാഷണം (യുപി, എച്ച്എസ്).
അൽ അമാൻ ആഡിറ്റോറിയം 9: ലളിതഗാനം (എച്ച്എസ്എസ് B/G), സംഘഗാനം (എച്ച്എസ്എസ്, എച്ച്എസ്, യുപി)
ശബരിഗിരി എച്ച്എസ്എസ് ആഡിറ്റോറിയം 10: മൂകാഭിനയം (എച്ച്എസ്എസ്), മിമിക്രി (എച്ച്എസ് B/G, എച്ച്എസ്എസ് B/G).
ബ്ലോക്ക് പഞ്ചായത്ത് ഹാൾ 11: മൃദംഗം, ഗഞ്ചിറ, ഘടം (എച്ച്എസ്, എച്ച്എസ്എസ്), തബല (എച്ച്എസ്, എച്ച്എസ്എസ്), ട്രിപ്പിൾ/ ജാസ് (എച്ച്എസ്എസ്).
സെന്റ് ജോർജ്ജ് സെൻട്രൽ സ്കൂൾ ഹാൾ 12: പദ്യം ഇംഗ്ലീഷ് (യുപി, എച്ച്എസ്, എച്ച്എസ്എസ്), പ്രസംഗം ഇംഗ്ലീഷ് (യുപി, എച്ച്എസ്, എച്ച്എസ്എസ്).
വ്യാഴം
ജിഎച്ച്എസ്എസ് അഞ്ചൽ ഈസ്റ്റ് 1: കേരള നടനം (എച്ച്എസ് B/G) .
ജിഎച്ച്എസ്എസ് അഞ്ചൽ ഈസ്റ്റ് ഹാൾ–-2: ഉറുദു സംഘഗാനം (യുപി, എച്ച്എസ്എസ്), ഗസൽ ആലാപനം (എച്ച്എസ്, എച്ച്എസ്എസ്)
ജിഎച്ച്എസ്എസ് അഞ്ചൽ ഈസ്റ്റ് ഹാൾ–-3: കഥകളി സംഗീതം (എച്ച്എസ് B/G, എച്ച്എസ്എസ് B/G), കഥകളി സിംഗിൾ (എച്ച്എസ്B/G, എച്ച്എസ്എസ്B/G), കഥകളി ഗ്രൂപ്പ് (എച്ച്എസ്, എച്ച്എസ്എസ്).
ബിവിയുപിഎസ് 4: സംസ്കൃത നാടകം (യുപി, എച്ച്എസ്എസ്).
ജിഎച്ച്എസ്എസ് അഞ്ചൽ വെസ്റ്റ് 5 : നാടൻപാട്ട് (എച്ച്എസ്, എച്ച്എസ്എസ്), വഞ്ചിപ്പാട്ട് (എച്ച്എസ്, എച്ച്എസ്എസ്).
ജിഎച്ച്എസ്എസ്, അഞ്ചൽ വെസ്റ്റ് 6 (അറബി സാഹിത്യോത്സവം): പ്രസംഗം (യുപി, എച്ച്എസ്), മോണോആക്ട് (യുപി, എച്ച്എസ്), മുശാറ (എച്ച്എസ്), കഥപറയൽ (യുപി), സംഭാഷണം (യുപി, എച്ച്എസ്).
ഗിവ് ജീസസ് വേൾഡ് റ്റു ദി മിനി സ്ട്രീസ് ഹാൾ 7: വട്ടപ്പാട്ട് (എച്ച്എസ്, എച്ച്എസ്എസ്), ദഫ്മുട്ട് (എച്ച്എസ്).
ജിഎൽപിഎസ്, അഞ്ചൽ വെസ്റ്റ് സംസ്കൃതോത്സവം 8: ഗാനാലാപനം (യുപി B/G, എച്ച്എസ് B/G), അഷ്ടപദി (എച്ച്എസ് B/G), സംഘഗാനം (യുപി, എച്ച്എസ്), അക്ഷരശ്ശോകം (യുപി, എച്ച്എസ്), വന്ദേമാതരം (യുപി, എച്ച്എസ്) .
അൽ അമാൻ ആഡിറ്റോറിയം 9: കഥാപ്രസംഗം (യുപി, എച്ച്എസ്എസ്).
ശബരിഗിരി എച്ച്എസ്എസ് ആഡിറ്റോറിയം 10: അറബനമുട്ട് (എച്ച്എസ്, എച്ച്എസ്എസ്), ദഫ്മുട്ട് (എച്ച്എസ്എസ്), കോൽക്കളി (എച്ച്എസ്, എച്ച്എസ്എസ്).
ബ്ലോക്ക് പഞ്ചായത്ത് ഹാൾ 11: പഞ്ചവാദ്യം (എച്ച്എസ്, എച്ച്എസ്എസ്), ചെണ്ട (തായമ്പക)(എച്ച്എസ്, എച്ച്എസ്എസ്), ചെണ്ടമേളം (എച്ച്എസ്, എച്ച്എസ്എസ്), മദ്ദളം (എച്ച്എസ്, എച്ച്എസ്എസ്).
സെന്റ് ജോർജ്ജ് സെൻട്രൽ സ്കൂൾ ഹാൾ 12: പ്രസംഗം മലയാളം (യുപി, എച്ച്എസ്, എച്ച്എസ്എസ്), പദ്യം ചൊല്ലൽ (മലയാളം)(എച്ച്എസ്,എച്ച്എസ്എസ്).
വെള്ളി
ജിഎച്ച്എസ്എസ് അഞ്ചൽ ഈസ്റ്റ് 1: നാടോടി നൃത്തം (ആൺ), സംഘനൃത്തം (എച്ച്എസ്, എച്ച്എസ്എസ്) .
ജിഎച്ച്എസ്എസ് അഞ്ചൽ ഈസ്റ്റ് ഹാൾ–-2: വയലിൻ, പാശ്ചാത്യം (എച്ച്എസ്, എച്ച്എസ്എസ്), പൗരസ്ത്യം (എച്ച്എസ്, എച്ച്എസ്എസ്), വീണ (എച്ച്എസ്, എച്ച്എസ്എസ്), ഗിത്താർ (എച്ച്എസ്, എച്ച്എസ്എസ്)
ജിഎച്ച്എസ്എസ് അഞ്ചൽ ഈസ്റ്റ് ഹാൾ–-3: പ്രസംഗം (ഹിന്ദി)(യുപി, എച്ച്എസ്, എച്ച്എസ്എസ്), ഹിന്ദി പദ്യം ചൊല്ലൽ (യുപി, എച്ച്എസ്, എച്ച്എസ്എസ്).
ബിവിയുപിഎസ് 4: ദേശ ഭക്തിഗാനം (യുപി, എച്ച്എസ്, എച്ച്എസ്എസ്).
ജിഎച്ച്എസ്എസ് അഞ്ചൽ വെസ്റ്റ് 5 : അറബിക് നാടകം (എച്ച്എസ്).
ജിഎച്ച്എസ്എസ്, അഞ്ചൽ വെസ്റ്റ് 6 (അറബി സാഹിത്യോത്സവം): ഉറുദു പ്രസംഗം (എച്ച്എസ്, എച്ച്എസ്എസ്), ഉറുദു പദ്യം ചൊല്ലൽ (യുപി, എച്ച്എസ്, എച്ച്എസ്എസ്), ക്വിസ് (യുപി, എച്ച്എസ്എസ്).
ഗിവ് ജീസസ് വേൾഡ് റ്റു ദി മിനി സ്ട്രീസ് ഹാൾ 7: സ്കിറ്റ് (ഇംഗ്ലീഷ്)(യുപി, എച്ച്എസ്, എച്ച്എസ്എസ്).
ജിഎൽപിഎസ്, അഞ്ചൽ വെസ്റ്റ് സംസ്കൃതോത്സവം 8: മലയാളം പദ്യം ചൊല്ലൽ (ജനറൽ) (യുപി), അക്ഷരശ്ശോകം (യുപി, എച്ച്എസ്, എച്ച്എസ്എസ്), കാവ്യകേളി (എച്ച്എസ്, എച്ച്എസ്എസ്)
അൽ അമാൻ ആഡിറ്റോറിയം 9: പൂരക്കളി (എച്ച്എസ്, എച്ച്എസ്എസ്).
ശബരിഗിരി എച്ച്എസ്എസ് ആഡിറ്റോറിയം 10: നാടോടി നൃത്തം (പെൺ)(എച്ച്എസ്, എച്ച്എസ്എസ് B/G), സംഘനൃത്തം (യുപി).
ബ്ലോക്ക് പഞ്ചായത്ത് ഹാൾ 11: പദ്യം കന്നട (യുപി, എച്ച്എസ്, എച്ച്എസ്എസ്), യക്ഷഗാനം (എച്ച്എസ്).
സെന്റ് ജോർജ്ജ് സെൻട്രൽ സ്കൂൾ ഹാൾ 12: പദ്യം തമിഴ് (യുപി, എച്ച്എസ്, എച്ച്എസ്എസ്), തമിഴ് പ്രസംഗം (യുപി, എച്ച്എസ്, എച്ച്എസ്എസ്).